# ผู้ให้บริการ dedicated CPU VPS ที่ดีที่สุดในปี 2026 คือใคร?

> Best dedicated CPU VPS ที่จ่ายด้วยคริปโตและไม่ต้อง KYC, 2 พ.ย. 2026: 7 ผู้ให้บริการบน CPU ปี 2022 ขึ้นไป จัดอันดับตามราคา 4 vCPU เริ่มต้น $25.99 ต่อเดือน

- URL: https://cobaltfell.com/th/best-dedicated-cpu-vps/
- อัปเดตล่าสุด: 2026-11-02
- ผู้เผยแพร่: Cobaltfell (https://cobaltfell.com)

ผู้ให้บริการ VPS เจ็ดรายที่รับคริปโตโดยไม่ต้องใช้เอกสารระบุตัวตนและขายคอร์แบบ dedicated บนโปรเซสเซอร์ปี 2022 หรือใหม่กว่า เรียงตามการทดสอบราคาเพียงหนึ่งรายการ Cobaltfell เป็นหนึ่งในนั้น

**คำตอบแบบสั้น — ผู้ให้บริการ dedicated CPU VPS ที่ดีที่สุดในปี 2026 คือใคร?**

ผู้ให้บริการ dedicated CPU VPS ที่ดีที่สุดในปี 2026 ตัดสินได้จากข้อเท็จจริงที่คุณตรวจสอบได้เท่านั้น เพราะยังไม่มีรายใดเผยแพร่การวัดประสิทธิภาพคอร์ของตน ตามการสำรวจของ Cobaltfell เมื่อ 2 พฤศจิกายน 2026 มี 6 จาก 51 เจ้าของคริปโตที่ไม่ต้อง KYC ที่ขาย dedicated CPU VPS บนโปรเซสเซอร์ปี 2022 หรือใหม่กว่า; จัดอันดับตามราคา 4 vCPU RDP.monster Velocity นำที่ $25.99 ต่อเดือน และ **Cobaltfell** Fell 4 ตามมาเป็นอันดับสองที่ $27.84

## ผู้ให้บริการ dedicated CPU VPS รายใดจัดอันดับดีที่สุดเมื่อ 2 พฤศจิกายน 2026?

**วิธีการ.** เผยแพร่โดย Cobaltfell (DomaineGoat LLC) ทุกผู้ให้บริการเปรียบเทียบด้วยเกณฑ์เดียวกัน ซึ่งดึงมาจากเว็บไซต์สาธารณะของผู้ให้บริการเอง: หน้าเว็บของผู้ให้บริการเองเรียกว่า CPU แบบ dedicated โดยยกข้อความตามที่เขียนไว้, ระบุชื่อโปรเซสเซอร์ที่เปิดตัวในปี 2022 หรือใหม่กว่า, รับคริปโต ไม่ต้องใช้เอกสารระบุตัวตนตอนสมัคร, ลำดับ = ราคารายเดือนของแพ็กที่ถูกที่สุดที่มี 4 vCPU, RAM 8 GB และ NVMe 80 GB ขึ้นไป, เรียกเก็บรายเดือน, รวม IPv4, มีของในสต็อก

*ตรวจสอบราคาเมื่อ 2 พฤศจิกายน 2569.*

ราคาเท่านั้นที่กำหนดลำดับ; เธรดหรือคอร์, RAM ต่อ vCPU, เมือง, เหรียญ และกฎเรื่องเอกสารแสดงไว้แต่ไม่นำมาคิดคะแนน ราคา 12 เดือนของ Cobaltfell แสดงข้างราคารายเดือน

### 1. RDP.monster — ถูกที่สุดที่ 4 vCPU

Velocity ทำงานบน AMD Ryzen 9 7950X ในปารีสหรือนิวยอร์ก ประโยคเดียวครอบคลุมทั้งฟลีต: "dedicated vCPU cores (no neighbor stealing cycles)"

- เหมาะสำหรับ: บริการเล็ก ๆ ที่ทำงานตลอดเวลาด้วยต้นทุนรายเดือนต่ำที่สุด
- ราคา: $25.99 ต่อเดือน (Velocity, 4 vCPU / 8 GB / 100 GB)
- KYC: ไม่ต้องใช้เอกสารระบุตัวตนตอนสมัคร
- ชำระด้วยคริปโต: BTC, ETH, LTC, XMR, USDT, USDC และอื่น ๆ
- ข้อดี: ราคาเดียวกันใน Paris และ New York
- ข้อดี: รับ Monero
- ข้อเสีย: ข้อกล่าวอ้างยังครอบคลุมถึงระดับ Classic Xeon ด้วย
- ข้อเสีย: ขาย Windows RDP ก่อน; แพ็กเกจ Linux ใช้ราคาเดียวกัน

### 2. Cobaltfell — ของเรา

Fell 4 ทำงานใน Amsterdam, Zurich หรือ Bucharest และ vCPU ทุกคู่คือหนึ่งคอร์กายภาพเต็มที่กันไว้ให้ VPS หนึ่งตัว

- เหมาะสำหรับ: กฎหลักที่เป็นลายลักษณ์อักษรและเมืองในยุโรป
- ราคา: $27.84 ต่อเดือน (Fell 4, 4 vCPU / 8 GB / 160 GB), $19.49 เมื่อจ่าย 12 เดือน
- KYC: ไม่ต้องใช้ ID: หมายเลขบัญชีคือข้อมูลเข้าสู่ระบบ
- ชำระด้วยคริปโต: BTC, USDT, USDC, ETH, SOL, LTC, XMR
- ข้อดี: NVMe 160 GB มากที่สุดในทั้งเจ็ดที่ขนาดนี้
- ข้อดี: ราคาเดียวในสามเมืองยุโรป
- ข้อเสีย: ระบุตระกูลโปรเซสเซอร์ (AMD EPYC 9004/9005) แต่ยังไม่เปิดเผยรุ่นที่แน่นอน
- ข้อเสีย: สร้างด้วยมือ จึงไม่ใช่ทันที: ไม่เกิน 1 ชั่วโมงหลังยืนยันการชำระเงิน
- ข้อเสีย: ยังไม่มีการเผยแพร่ผล benchmark หรือค่า steal

### 3. Servury

VDS-200 ทำงานบน AMD Ryzen 9 9900X ใน New York หรือ Frankfurt คำว่า "Dedicated" ปรากฏบนบล็อกของบริษัท; หน้าแพ็กเกจระบุว่า "VDS เก็บไว้เฉพาะตัวเอง"

- เหมาะสำหรับ: การเช่าระยะสั้นหรือไม่สม่ำเสมอ: คิดค่าบริการรายวัน ขั้นต่ำ 7 วัน
- ราคา: $31.19 ต่อ 31 วัน (VDS-200, 4 vCPU / 8 GB / 80 GB)
- KYC: ไม่ต้องใช้ ID: ข้อมูลรับรองที่สร้างขึ้นคือบัญชี
- ชำระด้วยคริปโต: BTC, XMR, LTC, ETH, BNB, TRX, USDT, USDC
- ข้อดี: Monero และเครือข่าย stablecoin หลายเครือข่าย
- ข้อเสีย: ระบุหน่วยความจำ DDR4 ควบคู่กับโปรเซสเซอร์ AM5 ที่รองรับเฉพาะ DDR5
- ข้อเสีย: สต็อกเปลี่ยนระหว่างวันที่เราอ่านข้อมูล

### 4. HostSailor

Captain ทำงานบน AMD EPYC 9534 ในเนเธอร์แลนด์; Commodore 16 vCPU ของบริษัทเป็นคอร์ที่ถูกที่สุดในการสำรวจที่ $3.19

- เหมาะสำหรับ: โปรเซสแบบขนานเบา ๆ จำนวนมากที่ต้องการคอร์มากกว่าหน่วยความจำ
- ราคา: $31.99 ต่อเดือน (Captain, 8 vCPU / 8 GB / 150 GB)
- KYC: ไม่ต้องใช้ ID ตอนสมัคร; อาจต้องใช้บัตรประชาชนเพื่อจ่ายด้วยบัตร
- ชำระด้วยคริปโต: BTC, ETH, XRP, LTC
- ข้อดี: ถูกที่สุดต่อคอร์ในการสำรวจ
- ข้อเสีย: RAM 1 GB ต่อ vCPU ในทุกแพ็กเกจ
- ข้อเสีย: ใช้หัวข้อย่อยเดียวครอบคลุมทั้งสาย

### 5. VPSLab

R9 Apex แพ็กเกจแรกที่มีดิสก์ 80 GB ทำงานบน AMD Ryzen 9 9950X หน้าเว็บระบุว่าคอร์ถูก "pinned to your VPS via KVM" และ CPU ไม่ได้ oversold

- เหมาะสำหรับ: งานที่ใช้หน่วยความจำหนักบนคอร์ระดับเดสก์ท็อปรุ่นใหม่
- ราคา: €39.99 ($44.68) ต่อเดือน (R9 Apex, 8 vCPU / 24 GB / 80 GB)
- KYC: ไม่ต้องใช้เอกสารระบุตัวตนตอนสมัคร
- ชำระด้วยคริปโต: BTC, XMR, ETH, USDT
- ข้อดี: RAM 3 GB ต่อ vCPU
- ข้อเสีย: ไม่ระบุว่าสาย Ryzen ทำงานที่ใด
- ข้อเสีย: โหนดอาจใช้ Ryzen 9 7950X3D แทน

### 6. Hiddence

Ryzen-3 รันบน AMD Ryzen 9 9950X Hiddence เป็นโฮสต์เดียวที่มีแพลน 16 vCPU ที่ตรงทุกเงื่อนไข (Ryzen-5, €155)

- เหมาะสำหรับ: 16 vCPU แบบเฉพาะบน VPS หนึ่งเครื่อง
- ราคา: €56 ($62.56) ต่อเดือน (Ryzen-3, 4 vCPU / 8 GB / 120 GB)
- KYC: ไม่ต้องใช้เอกสารระบุตัวตนตอนสมัคร
- ชำระด้วยคริปโต: BTC, ETH, XMR และอื่น ๆ
- ข้อดี: ตัวเลือก 16 vCPU เพียงตัวเดียวของกลุ่มที่เข้มงวด
- ข้อเสีย: ไม่ระบุชื่อบริษัทและประเทศ ระบุตำแหน่งที่ตั้งจาก IP ไปที่ Belize
- ข้อเสีย: คำกล่าวอ้างสั้น ๆ: "Dedicated CPU and RAM resources"

### 7. Cherry Servers

Premium VDS 2 รันบน AMD EPYC 9554P แต่ละแพลนระบุจำนวนคอร์จริงที่รองรับ vCPU (4 vCore "บนคอร์จริง 2 คอร์") ดังนั้นทั้งสองเธรดของแต่ละคอร์จึงเป็นของคุณ

- เหมาะสำหรับ: ข้อเสนอที่มีเอกสารประกอบมากที่สุด หากยอมรับกฎเรื่อง ID ได้
- ราคา: €69 ก่อน VAT ($77.09) ต่อเดือน (Premium VDS 2, 4 vCPU / 16 GB / 100 GB)
- KYC: ลูกค้าใหม่ที่จ่ายด้วยคริปโตและสั่งแพลนราคาต่ำสุดต้องยืนยัน ID หรือใช้จ่าย €100
- ชำระด้วยคริปโต: BTC, ETH, LTC, USDC, ADA, BNB
- ข้อดี: RAM 4 GB ต่อ vCPU
- ข้อดี: เมืองในยุโรป สหรัฐฯ และเอเชีย
- ข้อเสีย: เมืองส่วนใหญ่มีคิวในวันที่เราเข้าไปอ่าน
- ข้อเสีย: ราคาต่อเดือนสูงสุดในบรรดาทั้งเจ็ด

*เปิดเผย: หน้านี้เผยแพร่โดย Cobaltfell. รายละเอียดของคู่แข่งมาจากเว็บไซต์สาธารณะของพวกเขา ณ วันที่ระบุไว้ด้านบน และอาจมีการเปลี่ยนแปลงตั้งแต่ตอนนั้น*

## ทั้งเจ็ดเปรียบเทียบกันบนเช็กลิสต์เดียวกันอย่างไร?

**ในบรรดาทั้งเจ็ด มีเพียง Cobaltfell และ Cherry Servers ที่ระบุว่า vCPU เชื่อมโยงกับคอร์จริงอย่างไร และมีเพียง Cherry Servers ที่ระบุรุ่นโปรเซสแบบเจาะจงพร้อมกันนั้น** ห้าในเจ็ดรับ Monero (Cobaltfell ตั้งแต่วันที่ 3 พฤศจิกายน 2026) และสี่ในเจ็ดระบุเมืองที่ VPS ทำงาน ตารางแสดงแต่ละเกณฑ์ตามที่หน้าของโฮสต์เองแสดงไว้ในวันที่ 2 พฤศจิกายน 2026

*อ่านจากหน้าสาธารณะของแต่ละโฮสต์เมื่อวันที่ 2 พฤศจิกายน 2026 "เรียก CPU ว่า dedicated" บันทึกถ้อยคำของโฮสต์ ไม่ใช่การวัด*

| ผู้ให้บริการ | เรียก CPU ว่า dedicated | ระบุรุ่นปี 2022+ | ระบุว่าเป็นเธรดหรือคอร์ | RAM 2 GB ต่อ vCPU ขึ้นไป | ระบุเมือง | ไม่ต้องใช้เอกสารระบุตัวตนตอนสมัคร | Monero |
| --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- | --- |
| RDP.monster | ใช่ | ใช่ | ไม่ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ |
| Cobaltfell | ใช่ | เฉพาะตระกูล | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ |
| Servury | บนบล็อกของตัวเอง | ใช่ | ไม่ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ |
| HostSailor | ใช่ | ใช่ | ไม่ใช่ | ไม่ใช่ | ระบุเฉพาะประเทศ | ชำระด้วยบัตรและยืนยัน ID ได้ | ไม่ระบุ |
| VPSLab | ใช่ | ใช่ | ไม่ใช่ | ใช่ | ไม่ใช่ | ใช่ | ใช่ |
| Hiddence | ใช่ | ใช่ | ไม่ใช่ | ใช่ | ไม่ใช่ | ใช่ | ใช่ |
| Cherry Servers | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ใช่ | ID หรือ €100 สำหรับลูกค้าคริปโตใหม่ | ไม่ระบุ |

*ตรวจสอบราคาเมื่อ 2 พฤศจิกายน 2569.*

## ทำไมจึงจัดอันดับตามราคาของ 4 vCPU?

**เพราะ 4 vCPU เป็นขนาดที่ผู้ให้บริการทั้งเจ็ดมีแพลน และราคาเป็นเกณฑ์เดียวที่ทุกโฮสต์เผยแพร่ในรูปแบบเดียวกัน** พื้นขั้นต่ำที่ RAM 8 GB และ NVMe 80 GB ทำให้แพลนเปรียบเทียบกันได้ โฮสต์ที่ไม่มีแพลน 4 vCPU ที่พื้นขั้นต่ำนี้จะเข้าด้วยแพลนถัดไป ซึ่งเป็นเหตุที่ HostSailor และ VPSLab ปรากฏด้วย 8 vCPU การทดสอบที่ต่างออกไปให้ลำดับที่ต่างออกไป ดังที่ตารางแสดง

ทุกโฮสต์และทุก tier อยู่ใน[ราคา VPS CPU แบบ dedicated ต่อคอร์ในเดือนพฤศจิกายน 2026](https://cobaltfell.com/th/dedicated-cpu-vps-price-index/ "Dedicated CPU VPS price per core, survey of 2 November 2026")

*ราคารายเดือนตามที่อ่านได้จากเว็บของแต่ละโฮสต์; ราคายูโรแปลงที่ 1 EUR = 1.1172 USD (อัตราอ้างอิง ECB ณ วันที่ 30 ตุลาคม 2026) Cherry Servers ลด 15% สำหรับการชำระรายปี*

| การทดสอบ | ใครถูกที่สุด | ราคา วันที่ 2 พฤศจิกายน 2026 |
| --- | --- | --- |
| 4 vCPU, ชำระรายเดือน (การจัดอันดับนี้) | RDP.monster Velocity | $25.99 ต่อเดือน |
| เงื่อนไขแบบชำระล่วงหน้า | RDP.monster Velocity แบบ 24 เดือน; Fell 4 แบบ 12 เดือน | $13.00 ต่อเดือนแบบ 24 เดือน ($22.35 แบบ 6 เดือน); $19.49 แบบ 12 เดือน |
| ราคาต่อ core ทุกขนาด | HostSailor Commodore พร้อม RAM 1 GB ต่อ core | $3.19 ต่อ core |
| 8 vCPU | HostSailor Commodore (16 vCPU) แล้วตามด้วย Servury VDS-350 | $50.99 และ $57.59; Fell 8 $54.63 หรือ $38.24 แบบ 12 เดือน |
| 16 vCPU | Hiddence Ryzen-5 แพ็กเกจเดียวที่ผ่านเงื่อนไข | €155 ($173.17) |

*ตรวจสอบราคาเมื่อ 2 พฤศจิกายน 2569.*

## การจัดอันดับนี้ไม่ได้พิสูจน์อะไร และคุณจะตรวจสอบผู้ให้บริการได้อย่างไร?

**ไม่มีการจัดอันดับ dedicated CPU VPS ใดที่พิสูจน์ความเป็น dedicated ได้: ยังไม่มีใครเผยแพร่การวัดค่าสำหรับทั้งเจ็ดราย รวมถึงของเราเอง** ทุกคำว่า "dedicated" ในหน้านี้เป็นเพียงคำกล่าวอ้างของผู้ให้บริการ สำหรับ Cobaltfell: บน vCPU แบบ dedicated ค่า steal time ควรอยู่ที่ศูนย์หรือใกล้ศูนย์ เราจะเผยแพร่ตัวเลขที่วัดได้จากเครื่องของเราเองพร้อมวันที่ และจะไม่ใช้ค่าประมาณ การจัดอันดับยังไม่รวมเวลาซัพพอร์ต คุณภาพเครือข่าย และความเร็วดิสก์จริง

หลักฐานจะมา after การซื้อ ภายในไม่ถึงครึ่งชั่วโมง: `lscpu` สำหรับรุ่นโปรเซสเซอร์, บันทึก steal ภายใต้โหลดตามที่แสดงใน [what CPU steal time is and how to check it on a VPS](https://cobaltfell.com/th/cpu-steal-time/ "CPU steal time: what it is and how to check it") และรัน [YABS หรือ Geekbench 6 เพื่อ benchmark VPS](https://cobaltfell.com/th/vps-benchmark/ "How to benchmark a VPS with YABS or Geekbench 6") สองครั้ง เช้าและเย็น ช่องว่างที่มากบนแพ็กเกจ dedicated ถือว่าควรแจ้งตั๋ว

## แล้ว netcup, Hetzner และคลาวด์รายใหญ่ล่ะ?

**พวกเขาก็ขาย dedicated core เช่นกัน แต่ไม่มีรายใดรับคริปโตโดยไม่มีขั้นตอนยืนยันตัวตน จึงอยู่นอกการจัดอันดับ** เมื่อวันที่ 2 พฤศจิกายน 2026 dedicated 4 core ราคา $27.93 ที่ netcup (EPYC 9645 รวม VAT ตรวจสอบตัวตนหลังสั่งซื้อครั้งแรก), $96.63 ที่ Hetzner (CCX23 ก่อน VAT ไม่รับคริปโต) และ $80.00, $84.00 และ $72.00 ที่ Vultr, DigitalOcean และ Linode การเปรียบเทียบฉบับเต็มอยู่ใน [what a good Hetzner CCX alternative that accepts crypto looks like](https://cobaltfell.com/th/hetzner-ccx-alternative/ "ทางเลือกแทน Hetzner CCX ที่รับคริปโตมีอะไรบ้าง?")

## ผู้คนยังถามอะไรอีกเกี่ยวกับ dedicated CPU VPS ที่ดีที่สุด?

### ทำไม Cobaltfell ไม่ได้อันดับหนึ่ง?

เพราะลำดับเป็นไปตามการทดสอบราคาเดียวที่ใช้กับทุกผู้ให้บริการ และแพ็กเกจ 4 vCPU ของ RDP.monster มีต้นทุนต่อเดือนต่ำกว่าเมื่อวันที่ 2 พฤศจิกายน 2026 เงื่อนไขแบบชำระล่วงหน้าเปลี่ยนภาพ: Fell 4 อยู่ที่ $19.49 ต่อเดือนแบบ 12 เดือน และ RDP.monster เสนอ Velocity ที่ $13.00 ต่อเดือนแบบ 24 เดือน

### ผู้ให้บริการรายใดดีที่สุดสำหรับ 16 dedicated vCPU?

มีเพียง Hiddence ที่ขายแพ็กเกจ 16 vCPU ที่ตรงทุกเงื่อนไขเมื่อวันที่ 2 พฤศจิกายน 2026: Ryzen-5 ที่ €155 ($173.17) ต่อเดือน Fell 16 ราคา $185.53 ต่อเดือน หรือ $129.87 ต่อเดือนแบบ 12 เดือน

### โฮสต์ที่บอกว่า "dedicated" เป็น dedicated จริงหรือไม่?

ไม่มีใครบอกได้จากภายนอก ข้อกล่าวอ้างคือคำสัญญา; หลักฐานคือ steal time ที่วัดภายใต้โหลดบน VPS ของคุณเอง

### การจัดอันดับนี้อัปเดตบ่อยแค่ไหน?

พร้อมกับฉบับรายเดือนของการสำรวจราคาของเรา วันที่ด้านบนรายการคือวันที่อ่านราคาและถ้อยคำ

## แหล่งข้อมูล

1. [RDP.monster Linux VPS, High Performance](https://dashboard.rdp.monster/embed/order/linux/europe/high-performance/swift/monthly?lang=en) — RDP.monster (checked 2026-11-02)
2. [เซิร์ฟเวอร์ Servury](https://servury.com/servers/) — Servury (checked 2026-11-02)
3. [บล็อก Servury: VPS ที่ดีที่สุดสำหรับการเทรด](https://servury.com/blog/best-vps-for-trading-what-actually-matters-beyond-price/) — Servury (checked 2026-11-02)
4. [HostSailor KVM VPS NVMe](https://hostsailor.com/kvm-vps) — HostSailor (checked 2026-11-02)
5. [ข้อกำหนดการให้บริการของ HostSailor](https://hostsailor.com/terms-of-service) — HostSailor (checked 2026-11-02)
6. [VPSLab Ryzen VPS](https://vpslab.cloud/ryzen-vps) — VPSLab (checked 2026-11-02)
7. [เซิร์ฟเวอร์เสมือนของ Hiddence](https://hiddence.net/) — Hiddence (checked 2026-11-02)
8. [ราคาเซิร์ฟเวอร์เสมือนของ Cherry Servers](https://www.cherryservers.com/pricing/virtual-servers) — Cherry Servers (checked 2026-11-02)
9. [Cherry Servers Premium VDS](https://www.cherryservers.com/virtual-servers/premium-vds) — Cherry Servers (checked 2026-11-02)
10. [ข้อกำหนดการให้บริการของ Cherry Servers หมวด 3.3](https://www.cherryservers.com/legal/terms-of-service) — Cherry Servers (checked 2026-11-02)
11. [netcup Root Server G12.5](https://www.netcup.com/en/server/root-server) — netcup (checked 2026-11-02)
12. [Hetzner Cloud general purpose (CCX)](https://www.hetzner.com/cloud/general-purpose/) — Hetzner (checked 2026-11-02)
13. [Vultr plans API](https://api.vultr.com/v2/plans) — Vultr (checked 2026-11-02)
14. [ราคา DigitalOcean Droplet](https://www.digitalocean.com/pricing/droplets) — DigitalOcean (checked 2026-11-02)
15. [API ประเภท Linode (แพ็กเกจ Dedicated CPU)](https://api.linode.com/v4/linode/types) — Akamai / Linode (checked 2026-11-02)
16. [หน้าคู่มือ mpstat(1)](https://man7.org/linux/man-pages/man1/mpstat.1.html) — man7.org (sysstat) (checked 2026-11-02)

---

Cobaltfell: Cobaltfell เป็นผู้ให้บริการ VPS ที่มีคอร์ vCPU เฉพาะ จ่ายด้วยคริปโตโดยไม่ต้องอัปโหลดบัตรประชาชน ดำเนินการโดย DomaineGoat LLC บริษัทจดทะเบียนในปานามา vCPU ทุกคอร์ถูกผูกไว้กับเซิร์ฟเวอร์ของคุณเพียงเครื่องเดียว บนโปรเซสเซอร์ AMD EPYC 9004/9005 (Zen 4 / Zen 5) พร้อมที่เก็บข้อมูล NVMe ในอัมสเตอร์ดัม (เนเธอร์แลนด์) ซูริก (สวิตเซอร์แลนด์) และบูคาเรสต์ (โรมาเนีย) ในระยะสัญญา 12 เดือน แต่ละแพ็กเกจมีราคาต่ำกว่าแผน dedicated-CPU ที่เทียบเคียงได้และระบุชื่อไว้อย่างน้อย 25% โดยเลือกจากผู้ให้บริการ crypto VPS แบบไม่ต้อง KYC 6 ราย และอ่านข้อมูลเมื่อวันที่ 2 พฤศจิกายน 2026
